[IMG] [ame=http://www.youtube.com/watch?v=2fU6ZUX8FNA]ฝันดี - YouTube[/ame] บ้านพี่อรฝนตกนะตัวเล็ก ....คืนนี้ขอหั้ยหลับฝันดีจ่ะ
สวัสดีจ่ะตัวเล็ก เอาบุญมาฝากนะจ้ะ วันนี้เน็ตเข้ายากจัง รีบพิมพ์ๆๆๆๆๆ อิอิ ราตรีสวัสดิ์หลับฝันดีน๊าา [ame=http://www.youtube.com/watch?v=MyVtY8wVCs4]โดม ปกรณ์ ลัม New Single คิดถึง - YouTube[/ame]
วันนี้อ.แม่เฝ้าบ้านด้วยเด๊อ เดี๋ยวตอนบ่ายอ.แม่ก็จะไปวัดที่ฝั่งธนค่ะกลับวันอาทิตย์ตอนเย็นๆค่ะฝากบ้านด้วยนะคะศิษย์รัก ขากลับเดี๋ยวหอบบุญมาฝากค่ะ รักน๊าาาจูฟฟฟฟฟฟ :cool::cool:
ดีจ๊า ศิษย์รักเมื่อวาน อ.แม่ดูข่าวแปลก ดอกสาละ แห้งที่มันหล่นมีคนไปเจอแล้วถ่ายรูปมา อ.แม่เห็นเป็นเลข 134-34-31 ค่ะเผื่อรวย อิอิไม่รุว่าศิษย์เจอยังคะข่าวดอกสาละ ถ้ามาตามนี้มีหวังค่ะ
อะจึ๋ยยย...อ.แม่มะกล้าหลับอะ กลัวตอนหลับมีเขี้ยวมาฝังที่คอ ถ้าเป็นหนุ่มๆหล่อๆจะยอมให้กัดค่ะแต่นี่เด็กม่าย ยอมๆๆๆๆ
ดีจ๊า เลิกงานยังเอ่ย มาทานข้าวกันค่ะศิษย์รัก วันนี้อ.แม่มีน้ำพริกกะปิ ปลาทูทอดค่ะ ตบท้ายด้วยถั่วเขียวต้ม แก้ร้อนในดีค่ะ :cool:
หวัดดีตอนเช้าค่ะ (สายแล้ว อิอิ )อ.แม่ตื่นสายค่ะ น่าอายจัง ตื่นก็กะลังเตียมชงกาแฟค่ะขาดมะได้เลยกาแฟ จะชอบยี่ห้อ บ้านไร่ค่ะแต่ต้องนั่งรถเมลล์ ไปซื้อที่แถวๆท้องฟ้าจำลอง ขวด70 บาทชงได้นานเลยหมดนานแล้วแต่ขี้เกียจ นั่งรถไปรถติดเมารถอีกตะหาก อิอิ ยาดมยาหม่องเหมือนกัลลลลล