อรุณสวัสดิ์ตอนสายๆจร้คุณจุ๋ม....ไปทำบุญที่วัดมานะค่ะขอแบ่งบุญที่ทำมาในวันนี้ให้คุณจุ๋มนะค่ะ อนุโมทนาสาธุเอาด้วยตัวเองนะค่ะ เมื่อคืนเป็นคืนที่ฝันแปลกๆมากถึงมากที่สุดค่ะ ออกจะแนวลามกนะค่ะ(ขอไม่พูดนะค่ะ)มีความสุขกับงานในวันนี้ให้มากๆนะค่ะ.....
จ้า ขอให้สมพรปากนะคร๊า...นี่ก้อไข้ลดแล้วค่ะแต่เสียงเป็นกระเทยเลย 555++ แหบแห้ง อู้อี้บู้บี้มากๆๆๆ คุณจุ๋มอยู่จังหวัดอะไรเลย อยากเจอจังเลย กินข้าวๆกันจ้า ^_^ ชวนพี่ออมด้วยอีกคนก้อดี เพราะพี่ออมอยู่บ้านเดียวกับกบค่ะ
ดีจ้า น้องจุ๋ม เปิดปีใหม่มาหนึ่งอาทิตย์ งานเยอะไหมจ๊ะ อิอิ พี่เมก็ทำขนมเล็กๆน้อยๆ ลูกสาวทานน้อยนะไม่อ้วน แม่ซิอ้วนเอาอ้วนเอา เฮ้ออออออ
ใครหนอจะลืมน้องสาวที่น่ารักได้ลงแต่บางทีพี่ออมเหนื่อยๆก็ไม่ได้เม้นช่วงนี้งานเริ่มเยอะต้องทำOTด้วยยังไงก็คิดถึงน้องจุ๋มเหมือนเดิมนะจ๊ะ
สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณจุ๋ม....คิดถึงค่ะ..ไม่ได้เข้ามาซะหลายวัน ไม่สบายค่ะคุณจุ๋ม ไม่เป็นไรมากค่ะดีขึ้นแล้วค่ะ ขอบคุณทุกข้อความค่ะ คิดถึงเหมือนกันนะค่ะ ขอให้คุณจุ๋มมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง(ลาภอันประเสริฐ)มีความสุขกายสุขใจ เฮง เฮง เฮงตลอดไปและตลอดปีนะจร๊.
จ้าคุณจุ๋ม...ช่วงนี้ป่วย เป็นไข้หวัดตลอดเลยเป็นอาทิตย์แล้วยังไม่หายค่ะ ระวังสุขภาพด้วยอย่าให้ป่วยเหมือนกันน้า จุ๊บๆ